

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 315 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 400 V ac |
| Current Rating | 170 A |
| For Use With | AC Motors |
| Series | Q2A |
| Field Bus Communication Type | EtherCAT, EtherNet/IP, POWERLINK, PROFINET |
| IP Rating | IP20 |
| Output Frequency | 590Hz |
6SL3210-5BB11-2UV1
ATV320D11N4B
VFD075CP4EB-21
6SL3210-1PB13-8UL0
ATV12HU22M3
VFD370CP4EB-21
ATV320U07N4WS
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00