

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 315 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 400 V ac |
| Current Rating | 80 A |
| Series | Q2A |
| For Use With | AC Motors |
| Field Bus Communication Type | EtherCAT, EtherNet/IP, POWERLINK, PROFINET |
| IP Rating | IP20 |
| Output Frequency | 590Hz |
22A-D2P3N104
10G-41-0006-BF
6SL3244-0BB12-1PA1
6SL3210-1PE13-2AL1
ACS480-04-04A1-4
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00