

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Safety Contacts | NO/2NC |
| Housing Material | Plastic |
| Connection Type | 2m Cable |
| Actuator Type | Magnetic |
| Sensor Principle | Hall Coded |
| Series | F3S |
| IP Rating | IP67 |
| Width | 15mm |
| Length | 37mm |
STR1-SAFM03P5
RSS260-I2-SD-ST
F3S-TGR-NMPC-21-02
F3S-TGR-NLPU-21-05
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00