

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power to Lock / Unlock | Power to Lock |
| Supply Voltage | 24V dc |
| Series | D4SL-N |
| Actuator Included | No |
| Safety Contacts | 2NC |
| Conduit Entry | M20 |
| Auxiliary Contacts | 1NO/1NC |
| Housing Material | Metal |
| IP Rating | IP67 |
| Length | 39mm |
| Width | 179.5mm |
| Depth | 39mm |
i200-M0323Lock
3SE5322-0SD21
D4SL-N4RFA-D
AZM 161SK-12/12RK-024
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00