

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | D4NS |
| Conduit Entry | M20 |
| Normal State Configuration | 2NC |
| Housing Material | Plastic |
| IP Rating | IP67 |
| Depth | 30.6mm |
| Length | 96mm |
| Standards Met | CE |
| Width | 31mm |
D4NL-4AFG-B
440G-T27253
HS1L-DQ44KMSR-G
D4NL-2BFA-B
RSS 36-SD-ST
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00