

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | D4NS |
| Normal State Configuration | 1NC/1NO |
| Conduit Entry | M20 |
| Housing Material | Plastic |
| IP Rating | IP67 |
| Maximum AC Voltage | 240V ac |
| Length | 96mm |
| Depth | 30.6mm |
| Standards Met | CCC, CE, cULus |
| Width | 31mm |
XCSLE2525312
MLP1-SMMC0AC
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00