

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 1.1 kW |
| Phase | 1 |
| Supply Voltage | 230 V |
| Series | CIMR |
| IP Rating | IP20 |
| Output Frequency | 400Hz |
| Overall Depth | 79.5mm |
| Overall Width | 108mm |
6SL3210-1PE12-3UL1
3G3M1-A4004
3-5047-003A DM1-127D8EB-S20S-EM
VFD110FP4EA-52
3G3M1-A2075-ECT
ATV320U04M2C
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00