

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 0.4 kW |
| Phase | 1 |
| Supply Voltage | 230 V |
| Series | CIMR |
| IP Rating | IP20 |
| Output Frequency | 400Hz |
| Overall Depth | 71mm |
| Overall Width | 68mm |
6SL3210-1PB13-0UL0
ATV320U40M3C
EFC5610-3K00-3P4-MDA-7P-NNNNN-L1NN
C200-01200017
ATV320U11N4B
FR-D720S-008SC-EC
6SL3210-1PE13-2AL1
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00