

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 11 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 415 V ac |
| Current Rating | 35 A |
| Series | 3G3RV-PFI |
| For Use With | CIMR-G7C |
| Field Bus Communication Type | RS-485 |
| IP Rating | IP20 |
EFC5610-3K00-3P4-MDA-7P-NNNNN-L1NN
6SL3210-1PE22-7AL0
ATV320U22M3C
6SL3210-1KE23-8AP1
ATV320U22M2C
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00