

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Ratio | 20:1 |
| Series | AC-1 |
| Input Current | 20A |
| Overall Width | 23.8mm |
| Overall Depth | 11.12mm |
| Minimum Temperature | -40°C |
| Maximum Temperature | +120°C |
| Mounting Type | PCB Mount |
| Dimensions | 23.8 x 23.8 x 11.12 mm |
CTA5X150A5A
XN35-185031S000000
HO 8-NSM/SP33-1000
HX 05-P/SP2
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00