

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 1.3A |
| Power Rating | 31.2W |
| Number of Outputs | 1 |
| Input Voltage | 85 - 264V ac |
| Package Type | Enclosed |
| Medical Approved | No |
| Series | OZ-030 |
ZWS75BAF-24
HPT5K0TS060-L
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00