

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Display Type | LED |
| Cutout Width | 30.73 (Dia.)mm |
| Number of Digits | 4 |
| Depth | 2.5mm |
| Digit Height | 7.6 mm |
| Minimum Temperature | -25°C |
| Maximum Temperature | +60°C |
| Meter Type | Temperature |
| Series | DMR20 |
| Approvals | UL Listed |
DMS-20PC-3-FM-C
PA200.004AX01
N24-S250000E0
APM-RATE-ANO
PA422.014AX01
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00