

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 1.1 kW |
| Efficiency Class | IE3 |
| Frequency Rating | 50Hz |
| Supply Voltage | 230/400 V |
| Phase | 3 |
| Number of Poles | 4 |
| Rotation | Reversible |
| Series | M |
TP-SL90S4 1,1 230/400-50 B14 MV
PC 310M4T 7 B3
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00