

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 20 W |
| AC Motor Type | Geared |
| Supply Voltage | 230 V ac, 400 V ac |
| Phase | 3 |
| Output Speed | 62 rpm |
| Gearhead Type | Worm |
| Shaft Diameter | 9mm |
| Width | 77.5mm |
| Current Rating | 260 mA |
| Length | 176mm |
| Maximum Output Torque | 2.23 Nm |
| Dimensions | 176 x 77.5 x 55.5 mm |
| Depth | 55.5mm |
5IK40GN-SW2
TP80B4 0,75 230/400-50 B14 MV
1FK2103-4AG00-1MA0
1FL6034-2AF21-1LB1
TP-SL90S4 1,1 230/400-50 B14 MV
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00