

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 40mm |
| Power Consumption | 600mW |
| Width | 40mm |
| Maximum Current | 80mA |
| Depth | 10mm |
| Air Flow | 9.25m³/h |
| Dimensions | 40 x 40 x 10mm |
| Noise Level | 18dB |
| Fan Speed | 5800rpm |
| Bearing Type | Sleeve |
PMD2408PMB1-A(2).GN
109R0605H4021
9S1212M4011
FAN9X25TX3H
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00