

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | DRS |
| Type | Power Supply |
| AC or DC Input Voltage | ac, dc |
| Input Voltage | 305V |
| AC or DC Output Voltage | ac |
| Output Voltage | 48V |
| Output Current | 10A |
| Power Rating | 480mW |
DRL-12V75W1AZ
ABLM1A24012
6EP1334-3BA10
PVSL 400/24-20
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00