

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | PSL |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 240V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 750mA |
| Width | 22.5mm |
| Height | 90mm |
| Depth | 115mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
ABLU3A24100
TCL 120-124
DRF-48V120W1GBA
1SVR427045R0400 CP-D 24VDC/4.2A
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00