

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | PSE1 |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 100 - 240V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 420mA |
| Power Rating | 10W |
| Height | 90mm |
| Depth | 115mm |
| Width | 22.5mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
PC-0124-200-0
6EP1333-3BA10
S8FS-G01524CD
6EP3444-7SB00-3AX0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00