

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | PSE1 |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 100 - 240V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 4.2A |
| Power Rating | 100W |
| Depth | 100mm |
| Height | 90mm |
| Width | 54mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
S8VK-X48024A-EIP
TIB 080-112
S8VK-X06012-EIP
6AG13326SB007AY0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00