

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Properties Measured | Current |
| Display Type | TFT |
| Cutout Height | 74mm |
| Cutout Width | 92mm |
| Depth | 17.7mm |
| Minimum Temperature | 0°C |
| Maximum Temperature | +40°C |
| Measurement Range | 4 to 20mA |
| Series | PanelPilot |
| Meter Type | Digital |
PA422.014AX01
RIA452-A121A11A
XALIS9000U0
6.565.010.309
RIA452-A111A11A
XALIS9400U2
K3GN-PDC 24 VDC
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00