

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Ratio | 600:1 |
| Series | HAL |
| Bore Size | 20 x 15mm |
| Sensor Technology | Open Loop |
| Supply Voltage | 15 V |
| Input Current | 200A |
| Overall Height | 41mm |
| Overall Width | 41.27mm |
| Overall Depth | 31.3mm |
| Minimum Temperature | -25°C |
| Maximum Temperature | +85°C |
| Mounting Type | Panel Mount |
CT196M1000/5-5/1
B82801B0205A100
CTSCMWH60/0.333V
4NC5224-2DE21
CT132M40/5-1/3
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00