

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Ratio | 5:1 |
| Series | AKR |
| Bore Size | 21.7mm |
| Supply Voltage | 24 V dc, 150 V ac |
| Input Current | 5A |
| Output Current | 4 - 20 mA |
| Overall Height | 57.2mm |
| Overall Width | 89.7mm |
| Overall Depth | 30mm |
| Minimum Temperature | -20°C |
| Maximum Temperature | +50°C |
| Mounting Type | Panel Mount |
XW01-075081S000000
XM13-285081S000000
XM19-375151S000000
XM07-175031S000000
METSECT5HG025
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00