

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Ratio | 200:5 |
| Bore Size | 29.5mm |
| Series | SRA02005 |
| Transformer Type | Current Transformer |
| Sensor Technology | Current Transformer |
| Supply Voltage | 230 V |
| Input Current | 200A |
| Output Current | 5 A |
4NC5436-2DK21
ROG4X1002M9003X
XM07-275081S000000
CT164M500/5-5/0.5-001
HO 6-P-0000
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00