

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V |
| AC or DC Operation | dc |
| Height | 140.8mm |
| Power Consumption | 12.7W |
| Width | 140.8mm |
| Maximum Current | 530mA |
| Depth | 38.5mm |
| Air Flow | 6m³/min |
| Dimensions | 140.8 x 140.8 38.5mm |
A1175HBLTGN
109P0412H601
9G1224H1D01
109R0824S401
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00