

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V |
| AC or DC Operation | dc |
| Height | 140.8mm |
| Power Consumption | 9W |
| Width | 140.8mm |
| Depth | 38.5mm |
| Maximum Current | 750mA |
| Air Flow | 5.3m³/min |
| Dimensions | 140.8 x 140.8 38.5mm |
9LG1224P1G001
9RA1212P4G001
SF23080A/2083HSL.GN
9WPA0912P4G001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00