

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | DRC |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac, dc |
| Input Voltage | 90 - 264 V ac / 125 -375V dc |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 5V dc |
| Output Current | 1.5A |
| Power Rating | 10W |
| Height | 91mm |
| Width | 18mm |
| Depth | 55.6mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
CP10.241-S2
S8VS-24024B
1SVR427057R0000 CP-T 24/40.0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00