

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | DRC |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac, dc |
| Input Voltage | 90 - 264 V ac / 125 -375V dc |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 2.5A |
| Power Rating | 60W |
| Depth | 55.6mm |
| Width | 71mm |
| Height | 91mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
TSP 180-148
ABLS1A24038
S8VK-X09024A-EIP
1SVR427044R0200 CP-D 24VDC/2.5A
TCL 012-124 DC
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00