

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 3 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 380 - 480 V ac |
| Current Rating | 7.2 A |
| Series | P3K0 |
| For Use With | AC Motors |
| Field Bus Communication Type | Modbus |
| IP Rating | IP20 / Chassis |
| Output Frequency | 400Hz |
| STO | No |
6SL3210-1KE18-8UP1
C300-03400094
180659 DE11-124D3NN-N20N
6SL3210-5BE31-1CV0
6SL3243-0BB30-1PA3
16G-11-0025-BF
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00