

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 12V dc |
| Output Current | 12.5A |
| Power Rating | 150W |
| Number of Outputs | 1 |
| Input Voltage | 85 - 264V ac |
| Package Type | Open Frame |
| Embedded | Yes |
| Series | LHA |
TMPW 25-112-J
TMPW 25-124
TMPS 10-115
EML15US15-S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00