

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 115 V ac |
| Height | 79.8mm |
| AC or DC Operation | AC |
| Width | 79.8mm |
| Power Consumption | 11W |
| Depth | 41.78mm |
| Maximum Current | 150mA |
| Air Flow | 57.8m³/h |
| Dimensions | 80 x 80 x 38mm |
| Noise Level | 40.3dB |
| Fan Speed | 3250rpm |
| Bearing Type | Ball |
9WPA0424P6G001
9GA0824P2S001
SF11592A/1092HBL.GN
109R0605H402
MF80252V1-1000U-A99
9RA1248P1K001
9GV0824P1G10
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00