

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Poles | 4P |
| Maximum Current | 80A |
| IP Rating | IP65 |
| Voltage Rating | 415V ac |
| Electrical Phase | 3 |
| Accepts Padlocks | Yes |
| Length | 300mm |
| Width | 300mm |
| Depth | 150mm |
207317 P1-32/I2/SVB-SW/N
194E-E40-1753
1SCA022718R9410 OT800E03P
207295 P1-25/I2/SVB-SW/HI11
207198 T3-1-102/I2/SVB
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00