

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Poles | 3P+N |
| Maximum Current | 40A |
| IP Rating | IP65 |
| Voltage Rating | 415V ac |
| Electrical Phase | 3 |
| Accepts Padlocks | Yes |
| Length | 300mm |
| Width | 200mm |
| Depth | 150mm |
207405 T0-2-8900/V/SVB
2CDD282101R0016 SD202/16
1SCA105427R1001 OT80F6
1SCA022459R6510
KG64 T204/GBA301 * KL1V
091079 P1-32/EA/SVB/N
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00