

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Poles | 8P |
| Maximum Current | 16A |
| IP Rating | IP20 |
| Power Rating | 7.5kW |
| Voltage Rating | 400V ac |
| Switch Rating | 8kV |
| Length | 96mm |
| Width | 68mm |
| Depth | 68mm |
3LD2222-0TK13
172835 P1-32/XM
OT80FT4N2 1SCA105499R1001
3LD3340-0TL11
172876 P1-25/M4/SVB-SW
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00