

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | Tina |
| SIL | SIL 3 |
| Supply Voltage | 24 V dc |
| IP Rating | IP67 |
| Width | 48mm |
| Length | 15mm |
| Dimensions | 15 x 48 x 23 mm |
| Depth | 23mm |
FXL1-SPLUSA00
3RK3111-1AA10
XPSMCMCP0802G
2TLA020070R1800 Pluto S46 v2
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00