

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | M4M 30 |
| Cutout Width | 96mm |
| Cutout Height | 96mm |
| Pulse Output | Yes |
| Number of Outputs | 8 |
| Number of Inputs | 6 |
| Depth | 77mm |
| Meter Accuracy | ±0.5 % |
| Minimum Temperature | -25°C |
| Maximum Temperature | +70°C |
| Meter Type | Transformer Connected |
4850 3005
2CMA100180R1000 B24 212-100
EM530DINAV53XM1PFA
7M.38.8.400.0212
EM112DINAV01XO1PFB
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00