

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Type | Hot Melt |
| Glue Stick Size | 12mm |
| Corded/Cordless | Corded |
| Plug Type | Type C - Euro Plug |
| Model | Tec810 |
| Flow Rate | 2kg/h |
| Heater Power | 250W |
| Voltage Rating | 230V |
E.900B
AFOUTILPISTOLET
035280 230v euro
305-12-UK0-T195-KT1-RS
052683 230v euro
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00