

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Ways | 1 |
| Current Rating | 24A |
| Wire Size | 28 - 12 |
| Termination Method | Spring Cage |
| Mounting Type | Plug-In |
| Fused | No |
| Voltage Rating | 500 V |
| Pitch | 5.2mm |
| Series | SPV |
| Gender | Plug |
1SPE007715F0733
3RA1933-3D
Y92F-52
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00