

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Ways | 24 |
| Current Rating | 30A |
| Wire Size | 24 - 8 AWG |
| Mounting Type | Wall Mount |
| Material | Polyamide |
| Voltage Rating | 400 V |
| Pitch | 8.2mm |
| Series | FAME 3 |
| Wire Protection | Yes |
| Gender | Female |
ML-40-S1AXS-3P
691102810002
ML-1700-A-10P
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00