

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Ways | 38 |
| Current Rating | 30A |
| Wire Size | 24 - 8 AWG |
| Termination Method | Screw |
| Mounting Type | DIN Rail |
| Material | Polyamide |
| Voltage Rating | 400 V |
| Pitch | 8.2mm |
| Wire Protection | Yes |
| Series | UTRE |
| Gender | Female |
1SPE007715F0734
6GK5980-1DB00-0AA5
ELDE.N GN 24
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00