

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Ways | 14 |
| Current Rating | 24A |
| Wire Size | 24 - 8 AWG |
| Termination Method | Screw |
| Mounting Type | Wall Mount |
| Material | Polyamide |
| Pitch | 8.2mm |
| Voltage Rating | 400 V |
| Series | UTWE |
| Gender | Female |
ELDE.N GN 24
1SPE007715F0733
691101810005
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00