

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Ways | 6 |
| Current Rating | 30A |
| Wire Size | 24 - 8 AWG |
| Mounting Type | Wall Mount |
| Material | Polyamide |
| Voltage Rating | 400 V |
| Pitch | 8.2mm |
| Wire Protection | Yes |
| Series | FAME 3 |
| Gender | Female |
XW5E-P2.5-2.2-1
691106800001
1SPE007715F0742
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00