

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Ways | 5 |
| Current Rating | 30A |
| Wire Size | 24 - 10 |
| Termination Method | Push In |
| Mounting Type | DIN Rail |
| Fused | No |
| Material | Polyamide |
| Voltage Rating | 500 V |
| Pitch | 6.2mm |
| Series | PT |
| Wire Protection | Yes |
XW5S-P2.5-10BL
3ZY1131-1BA00
ML-3182-10P
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00