

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Rating | 150A |
| Termination Method | Screw |
| Fused | No |
| Material | Polyamide |
| Pitch | 18.8mm |
| Voltage Rating | 690 V |
| Colour | Green, Yellow |
| Series | COMBICON Power |
| Gender | Female |
| Contact Material | Copper Alloy |
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00