

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Ways | 1 |
| Current Rating | 17.5A |
| Wire Size | 24 - 16 |
| Termination Method | Quick Connect |
| Mounting Type | Plug-In |
| Fused | No |
| Voltage Rating | 500 V |
| Pitch | 5.2mm |
| Series | QP |
| Gender | Plug |
691102810002
ML-30-AP-2P
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00