

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Pitch | 2.5mm |
| Mounting Type | Through Hole |
| Termination Method | Solder |
| Current Rating | 2A |
| Colour | Green |
| Voltage Rating | 160 V |
| Series | PTSA 0.5/ 8-2.5-F |
| Material | Nylon |
691252710003
691243410004
691408520006B
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00