

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 14 |
| Pitch | 5.08mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/14-ST-5.08 |
| Contact Material | Tin |
SSW-112-01-T-S
SEI-110-02-GF-S-AB-TR
61000621821
M80-8501445
SSQ-108-03-T-S
M22-7130542
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00