

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 11 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBR 2.5/11-STF |
| Contact Material | Tin |
62301421021
M50-4300545
FLHT6C008C0
M80-8400445
154740 / 154740-E
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00