

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 14 |
| Pitch | 5.08mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBR 2.5/14-STF-5.08 |
| Contact Material | Tin |
SSW-110-01-F-S
SSM-116-L-SV-BE
SSA-132-S-T
SS5-80-3.00-L-D-K-TR
M80-8501445
SSQ-110-03-T-S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00