

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 13 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/13-STF |
| Contact Material | Tin |
10150097-3200RLF
SFM-125-02-S-D
ESQ-112-23-G-S
SSA-124-S-G
SEAF-20-05.0-S-08-2-A-K-TR
SFM-107-02-L-D-K-TR
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00