

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 15 |
| Pitch | 5mm |
| Type | Connector |
| Termination Method | Screw |
| Current Rating | 12A |
| Voltage Rating | 630 V |
| Series | MVSTBW 2.5/15-ST |
| Contact Material | Tin |
FLE-120-01-G-DV-A-K-TR
61001613321
1MM-R-D20-VS-00-F-TRP
1-2314820-4
SLW-106-01-T-S
SSW-110-02-T-S
10162582-1134141LF
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00